Pinterest

Explora Hilo, Bolsos, ¡y mucho más!

bolsos de hilo - Buscar con Google

bolsos de hilo - Buscar con Google

como hacer pulseras de hilo encerado - megapost

como hacer pulseras de hilo encerado - megapost

Hola este es mi primer post donde les voy a enseñar a hacer pulseras con hilo encerado espero que les guste. Los materiales necesarios son: _tijera _...

Jinsi mauaji ya kutisha ya polisi nane yalivyofanyika  Dar es Salaam. Wakati Taifa likiwa katika simanzi na taharuki baada ya askari wanane kupoteza maisha katika shambulizi lisilo la kawaida dhidi ya Jeshi la Polisi mashuhuda wa tukio hilo wanasema wauaji walijipanga katika maeneo matatu tofauti katika eneo la tukio kabla ya kufanya shambulizi hilo.  Habari za shambulio hilo la aina yake lililotokea juzi ziliripotiwa na gazeti hili pekee jana na hali ya simanzi ilitawala jana wakati Jeshi…

Jinsi mauaji ya kutisha ya polisi nane yalivyofanyika Dar es Salaam. Wakati Taifa likiwa katika simanzi na taharuki baada ya askari wanane kupoteza maisha katika shambulizi lisilo la kawaida dhidi ya Jeshi la Polisi mashuhuda wa tukio hilo wanasema wauaji walijipanga katika maeneo matatu tofauti katika eneo la tukio kabla ya kufanya shambulizi hilo. Habari za shambulio hilo la aina yake lililotokea juzi ziliripotiwa na gazeti hili pekee jana na hali ya simanzi ilitawala jana wakati Jeshi…

Swimming with Sea Turtles, Big Island, Hawaii

Swimming with Sea Turtles in Hawaii

Swimming with Sea Turtles, Big Island, Hawaii

Mkuu wa Jeshi la Polisi IGP Ernest Mangu amesema jeshi hilo linawasaka watu wanaofurahia mitandaoni na kukebehi baada ya askari wake kuuawa.  IGP ameyasema hayo wakati Miili ya Askari nane wa Jeshi la Polisi ikiagwa leo Mkoani Pwani.  IGP Mangu amesema tulitumue tukio hili kama changamoto ili tupeane nguvu badala ya kukatishana tamaa. Kuna watu wameanza kukejeli kwenye mitandao baada ya hili tukio kutokea mheshimiwa Waziri nakuhakikishia tutawasaka hao wanaoendeleza kejeli badala ya kutupa…

Mkuu wa Jeshi la Polisi IGP Ernest Mangu amesema jeshi hilo linawasaka watu wanaofurahia mitandaoni na kukebehi baada ya askari wake kuuawa. IGP ameyasema hayo wakati Miili ya Askari nane wa Jeshi la Polisi ikiagwa leo Mkoani Pwani. IGP Mangu amesema tulitumue tukio hili kama changamoto ili tupeane nguvu badala ya kukatishana tamaa. Kuna watu wameanza kukejeli kwenye mitandao baada ya hili tukio kutokea mheshimiwa Waziri nakuhakikishia tutawasaka hao wanaoendeleza kejeli badala ya kutupa…

Pulsera en macramé - http://www.noraccesorios.com - Pulsera hecha en macrame con hilo encerado, lavabl...

Pulsera en macramé - http://www.noraccesorios.com - Pulsera hecha en macrame con hilo encerado, lavabl...

#RipotiYaMchanga CCM Haiwezi Kukwepa Lawama Katika Ujambazi wa Utoroshaji Madini Yetu   Juzi tumesikia ripoti kuhusu mchanga wenye madini unaosafirishwa nje ya Tanzania yetu (well kuna jina la kitaalamu lakini sio la muhimu kulinganisha na athari kubwa za usafirishwaji wa mchanga huo).  Kwa baadhi ya wenzetu taarifa hiyo imewashtua mno na kuwapandisha hasira kubwa. Ndio Tanzania yetu hiyo wengi wa raia wake hawana habari kuhusu yanayoisibu nchi yetu. Ukiwauliza watu "hivi mustakabali wa…

#RipotiYaMchanga CCM Haiwezi Kukwepa Lawama Katika Ujambazi wa Utoroshaji Madini Yetu Juzi tumesikia ripoti kuhusu mchanga wenye madini unaosafirishwa nje ya Tanzania yetu (well kuna jina la kitaalamu lakini sio la muhimu kulinganisha na athari kubwa za usafirishwaji wa mchanga huo). Kwa baadhi ya wenzetu taarifa hiyo imewashtua mno na kuwapandisha hasira kubwa. Ndio Tanzania yetu hiyo wengi wa raia wake hawana habari kuhusu yanayoisibu nchi yetu. Ukiwauliza watu "hivi mustakabali wa…

MATERIALES  Alfiler Globos Pequeños (O Globos De Agua) Hilo Encerado De Colores Navideños Pegamento Transparente Pincel

MATERIALES Alfiler Globos Pequeños (O Globos De Agua) Hilo Encerado De Colores Navideños Pegamento Transparente Pincel

Use hemp cords to make #jasenhemp mandala 28-3-15

Use hemp cords to make #jasenhemp mandala 28-3-15

SHIMO HILI BARABARANI LITASABABISHA MAAFA MAKUBWA:

SHIMO HILI BARABARANI LITASABABISHA MAAFA MAKUBWA:

Makala yangu RAIA MWEMA 23/11/16: Trump Brexit na funzo kwa CCM   KAMA nilivyoahidikatika toleo lililopita la gazeti hili wiki hii ninaendelea na uchambuzi kuhusu uchaguzi wa Rais wa Marekani uliofanyika wiki mbili zilizopita na kushuhudia mgombea wa chama cha Republican Donald Trump akiibuka mshindi dhidi ya mpinzani wake mkuu Hillary Clinton wa Democrat.  Makala yangu katika toleo la wiki iliyopita ilibeba swali je Trump atabadilika? Swali hilo lilitokana na ukweli kwamba kauli za Trump na…

Makala yangu RAIA MWEMA 23/11/16: Trump Brexit na funzo kwa CCM KAMA nilivyoahidikatika toleo lililopita la gazeti hili wiki hii ninaendelea na uchambuzi kuhusu uchaguzi wa Rais wa Marekani uliofanyika wiki mbili zilizopita na kushuhudia mgombea wa chama cha Republican Donald Trump akiibuka mshindi dhidi ya mpinzani wake mkuu Hillary Clinton wa Democrat. Makala yangu katika toleo la wiki iliyopita ilibeba swali je Trump atabadilika? Swali hilo lilitokana na ukweli kwamba kauli za Trump na…

Shirikisho la vyama vya wafanyakazi (Tucta) limeitaka serikali kusitisha makato ya asilimia 15 kama malipo ya mkopo wa elimu ya juu na kurudi kiwango cha awali cha asilimia nane kinyume na hapo wataipeleka mahakamani.  Rais wa Tucta Tumaini Nyamhokya alisema Baraza kuu la shirikisho hilo limesharidhia uamuzi huo na tayari lipo kwa wanasheria.  "Wanasheria wetu wanalifanyia kazi na kuendelea kukusanya nyaraka zitakazotusaidiamuda wowote kuanzia wiki Idaho tutalifikisha suala hili mahakamani"…

Shirikisho la vyama vya wafanyakazi (Tucta) limeitaka serikali kusitisha makato ya asilimia 15 kama malipo ya mkopo wa elimu ya juu na kurudi kiwango cha awali cha asilimia nane kinyume na hapo wataipeleka mahakamani. Rais wa Tucta Tumaini Nyamhokya alisema Baraza kuu la shirikisho hilo limesharidhia uamuzi huo na tayari lipo kwa wanasheria. "Wanasheria wetu wanalifanyia kazi na kuendelea kukusanya nyaraka zitakazotusaidiamuda wowote kuanzia wiki Idaho tutalifikisha suala hili mahakamani"…

Makala yangu RAIA MWEMA toleo la 14.12.16: Uhuru wa kukiuka haki za wengine ni uhuni   KATIKA toleo la Oktoba 20 2016 la gazeti hili niliandika makala iliyokemea madai ya uongo yaliyokuwa yakisambaa kwenye mitandao ya kijamii kuhusu elimu ya Rais Dk. John Magufuli. Kwa mujibu wa madai hayo shahada ya uzamifu ya kiongozi huyo ilikuwa feki na kama sio feki basi athibitishe hadharani.  Binafsi nilikerwa sana na madai hayo. Nilijaribu kuyakemea huko kwenye mtandao wa kijamii wa Facebook kwa…

Makala yangu RAIA MWEMA toleo la 14.12.16: Uhuru wa kukiuka haki za wengine ni uhuni KATIKA toleo la Oktoba 20 2016 la gazeti hili niliandika makala iliyokemea madai ya uongo yaliyokuwa yakisambaa kwenye mitandao ya kijamii kuhusu elimu ya Rais Dk. John Magufuli. Kwa mujibu wa madai hayo shahada ya uzamifu ya kiongozi huyo ilikuwa feki na kama sio feki basi athibitishe hadharani. Binafsi nilikerwa sana na madai hayo. Nilijaribu kuyakemea huko kwenye mtandao wa kijamii wa Facebook kwa…

Aliyetaka marehemu asizikwe hadi alipe ngombe kukamatwa  l 12 2017  KIONGOZI wa kimila wa kijiji cha Endagulda Joseph Daniel aliyeamuru ndugu wa marehemu asizikwe hadi walipe faini ya ngombe baada ya kutengwa na jamii ametakiwa kukamatwa na kufunguliwa mashtaka.  Alitoa agizo hilo kwenye kijiji hicho baada ya baadhi ya wananchi kumlalamikia mzee wa kimila Joseph Daniel kuagiza marehemu huyo asizikwe mpaka apigwe faini ya ngombe mmoja.  Inadaiwa Boay Gadii (42) aliuawa kwa kukatwa na mapanga…

Aliyetaka marehemu asizikwe hadi alipe ngombe kukamatwa l 12 2017 KIONGOZI wa kimila wa kijiji cha Endagulda Joseph Daniel aliyeamuru ndugu wa marehemu asizikwe hadi walipe faini ya ngombe baada ya kutengwa na jamii ametakiwa kukamatwa na kufunguliwa mashtaka. Alitoa agizo hilo kwenye kijiji hicho baada ya baadhi ya wananchi kumlalamikia mzee wa kimila Joseph Daniel kuagiza marehemu huyo asizikwe mpaka apigwe faini ya ngombe mmoja. Inadaiwa Boay Gadii (42) aliuawa kwa kukatwa na mapanga…

Baada Ya Takriban Miaka 20 ya Uandishi wa Makala Magazetini Nimeamua Kustaafu   Baada ya safari ya muda mrefu iliyodumu takriban miaka 20 sasa ya uandishi wa makala magazetini hatimaye nimeamua kutundika daluga (kustaafu)  Nilianza rasmi uandishi mwaka 1998 nilipokuwa mwanafunzi katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam Mlimani. Aliyenishawishi kuingia kwenye fani hiyo ni aliyekuwa mwandishi mkongwe Albert Memba ambaye alidai kuwa nina kipaji cha asili cha kuandika.  Nilianza uandishi katika…

Baada Ya Takriban Miaka 20 ya Uandishi wa Makala Magazetini Nimeamua Kustaafu Baada ya safari ya muda mrefu iliyodumu takriban miaka 20 sasa ya uandishi wa makala magazetini hatimaye nimeamua kutundika daluga (kustaafu) Nilianza rasmi uandishi mwaka 1998 nilipokuwa mwanafunzi katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam Mlimani. Aliyenishawishi kuingia kwenye fani hiyo ni aliyekuwa mwandishi mkongwe Albert Memba ambaye alidai kuwa nina kipaji cha asili cha kuandika. Nilianza uandishi katika…

Stunning - I’d completely forgotten string art was a thing. :) via Morguefile.com

Stunning - I’d completely forgotten string art was a thing. :) via Morguefile.com